Tamisemi na UHAMISHO tukutane hapa!

Asee mi natafuta wa kubadilishana nae wa mwanza mjini, mi niko musoma manisaa
 
Fanyeni kazi acheni kufikiri upuuzi wa kuhama allah! Tena kama hamtaki acheni ila ahami mtu mwaka huu.
 
Jamani hakuna updates zozote kuhusu kutoka majina ya uhamisho?
 
Ukiona mtu anafikiria kuhama ujue inawezekana hapendi eneo alilopangiwa kazi sasa kuna wengine hapa wanataka kuhama na wakati walienda kuzitafuta kazi wenyew

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…