Take care of nice Women

Mwanamke wa 25 virgin?
 
Tatizo binadamu wa siku hizi ni wabishi sana...
 
Yes I do....
bahati nzuri mke wangu nilitoka nae akiwa early 20s.....sshv nazeeka nae.....
 
Beyond 35 it is like inviting drama and series in your life.

hao ndio wanawaitaga shangazi they can do anything to trap you and if you fell on their trap you are finished, yaani wanaganda balaa na wanaweza fanya chochote hata kukuharibia pale unapoachana nao.Hapo kwenye hilo kundi ndio kuna wajane ambao waume zao wamewaachia mali za kutosha kwahiyo wazitumia kujifurahisha kimapenzi.
 
Jirani wacha kabisa, huyo mmeru mwenye zamu ya kudungulia baridi leo katuweza.

Hapa naenda kutafuta blanket
Aliye zamu leo anaijua kazi yake 😂 halafu kadri muda unavyoenda na lenyewe linazidi.

Chai + ndani ya blanket
 
Or someone else will.
 
Or someone else will.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…