I INSURER Member Joined Feb 8, 2013 Posts 36 Reaction score 25 Jan 16, 2014 #1 Wanajamii Forum, Kuna mtu wangu wa karibu ameomba niweke tangazo hili hapa.Suzuki Carry ni ya mwaka 1998 na bei mnaweza kuwasiliana na kukubaliana. Kwa mawasiliano zaidi mpigieni namba 0717601432. Attachments IMG-20140116-00211.jpg 478.2 KB · Views: 131
Wanajamii Forum, Kuna mtu wangu wa karibu ameomba niweke tangazo hili hapa.Suzuki Carry ni ya mwaka 1998 na bei mnaweza kuwasiliana na kukubaliana. Kwa mawasiliano zaidi mpigieni namba 0717601432.
Pastor Achachanda JF-Expert Member Joined May 4, 2012 Posts 3,023 Reaction score 1,317 Jan 16, 2014 #2 Du bei za humu JF!