Roger Sterling
JF-Expert Member
- May 10, 2015
- 13,010
- 23,656
Once per week na watu walivyo waroho wa hiyo kitu?kuna wengine wataumwa asee
Na hiyo mara moja yenyewe unakuta unapewa game ya kichovuOnce per week na watu walivyo waroho wa hiyo kitu?kuna wengine wataumwa asee
Mara moja tu? Wana utani hao
Teh daddy usiwe unasahau kama una mtoto humu ndani. Hongera mzee wangu #hapakazitu#Bro hii mada hainihusu nadhani..Mi hata nikilala nailoweka mule ndani..Nikishtuka usiku game inaendelea..Btw Usishangae..nipo kwenye program ya kuloose weight..So i need to burn some calories
my apologies Douta..Nilijua tupo jukwaa la wazee..Btw we hutaki daddy apunguze uzitoTeh daddy usiwe unasahau kama una mtoto humu ndani. Hongera mzee wangu #hapakazitu#
Ningeshangaa sana kama nisingesikia comment yako kama hii....
si ungeitunza kwanza hiyo mada uilete usiku
Once a week??!! Ooooh in America......
Mara moja tu? Wana utani hao
Bro hii mada hainihusu nadhani..Mi hata nikilala nailoweka mule ndani..Nikishtuka usiku game inaendelea..Btw Usishangae..nipo kwenye program ya kuloose weight..So i need to burn some calories
Punguza tu huo uzito mzee. Nimecheka tu hiyo style ya kuloweka, hatareeemy apologies Douta..Nilijua tupo jukwaa la wazee..Btw we hutaki daddy apunguze uzito
bro hii mada hainihusu nadhani..mi hata nikilala nailoweka mule ndani..nikishtuka usiku game inaendelea..btw usishangae..nipo kwenye program ya kuloose weight..so i need to burn some calories
Teh teh..style zipo nyingi broHahaha dah! Ukiiloweka unalalaje sasa? Nimecheka kinoma aisee.
Nashukuru kwa kuniunga mkono DoutaPunguza tu huo uzito mzee. Nimecheka tu hiyo style ya kuloweka, hatareee