Stopper is my boy longtime toka enzi za mitaa ya Fire Arusha....... huyu yupo kwenye harakati za muziki muda mrefu sana ......ameshauriwa sana arudi shule na abakie kufanya muziki kama hobby lakini bado anaamini kipaji chake kitamtoa .......umri umesonga si kidogo (ingawa ana sura ya kitoto) ....... Bora apoteze miaka kadhaa ya elimu itayompa uhakika wa kujenga familia yake kuliko kusubiri hisani za akina Ruge huku ukizeeka..........
Hivi mtu akifikisha miaka 30 halafu aingie kwenye elimu itamsadia kweli kwenye mishe za hela?
"Naposhuka nasimika,hata miaka bila single na bado nipo fresh,napiga tour bila kutajwa kwenye jingle"
~~~~~~~~
Bad man pon de air mi grab dem chart,mi lov a city weda si don wi mi bways stackin togeda in a conset mi gi dem fleva,mi no change man hardcore fover,mi don't play bongofleva
Wasanii wa bongo wanachelewa sana kujitambua ni kichefuchefu kiufupi hawa jamaa majina yanafifia kiukweli ila naamini kipaji bado kipo maana wamezaliwa nacho. Ndo maana mpaka kesho sishangai kumuona mtu akisikiliza perfume, niite basi, kwa stopper masongi kadhaa kama style tatu na mengine ya maana.
Hawa jamaa sa hizi nyota hazing'aa kivile kama mwanzo lakini wanachoboa ni kwamba wanakunywa kupitiliza kama jana pale corner bar Sinza saa kumi jioni stopper anatapika vibaya tena barabarani ameinama ------ nje kila anaepita anashuhudia masaburi ambapo kila anayepita anamuona kwamba jamaa amelewa mbaya zaidi bia za kuomba omba unaomba bia bila kujua kipimo.
Hawa ndio wasanii ambao katiba mpya inawapa upendeleo wa kipekee haki zao zinapiganiwa na wanasiasa halafu wao hawajielewi jirekebisheni mkishindwa kukua kimwili kueni kiakili.