LESIRIAMU JF-Expert Member Joined Feb 12, 2008 Posts 9,213 Reaction score 14,925 Jul 22, 2017 #1 Kama kawaida, timu yetu ya Taifa ya mpira wa miguu imetolewa michuano ya CHAN na timu ya Taifa ya Rwanda. Inasikitisha sana. Sent using Jamii Forums mobile app
Kama kawaida, timu yetu ya Taifa ya mpira wa miguu imetolewa michuano ya CHAN na timu ya Taifa ya Rwanda. Inasikitisha sana. Sent using Jamii Forums mobile app
Pundo JF-Expert Member Joined Apr 10, 2015 Posts 2,390 Reaction score 3,314 Jul 22, 2017 #2 Pole Kwa Taifa Stars Wote.
Joseverest JF-Expert Member Joined Sep 25, 2013 Posts 53,332 Reaction score 72,654 Jul 22, 2017 #3 inahuzunisha
Mchumi90 JF-Expert Member Joined Mar 16, 2015 Posts 1,159 Reaction score 1,450 Jul 22, 2017 #4 Ngapi ngapi
Mchumi90 JF-Expert Member Joined Mar 16, 2015 Posts 1,159 Reaction score 1,450 Jul 22, 2017 #5 Hii nchi kuna laana inatuandama akyanani
Madrid86 JF-Expert Member Joined Jul 12, 2015 Posts 1,327 Reaction score 692 Jul 22, 2017 #6 Tulishajiambia ni kichwa cha mwenda wazimu. Laana ndo ikaanzia hapo.
Asprin Platinum Member Joined Mar 8, 2008 Posts 68,487 Reaction score 96,981 Jul 22, 2017 #7 Sijui watanzania tumemkosea nini Mungu. Ukiondoa majungu, chuki na ukandamizaji wa demokrasia hakuna kitu tunachokimudu.
Sijui watanzania tumemkosea nini Mungu. Ukiondoa majungu, chuki na ukandamizaji wa demokrasia hakuna kitu tunachokimudu.
cacacuona JF-Expert Member Joined Feb 24, 2017 Posts 655 Reaction score 779 Jul 22, 2017 #8 Hii nchi kila tulichonacho ni feki.
mbalizi1 JF-Expert Member Joined Dec 16, 2015 Posts 22,940 Reaction score 46,081 Jul 22, 2017 #9 Kwahiyo kuna mwendawazimu alikaa akisubiri ushindi wa stars!? Like seriously!! Mnachekesha
M MAGUNJA JF-Expert Member Joined Jul 3, 2012 Posts 1,003 Reaction score 545 Jul 22, 2017 #10 Inahuzunisha nini sasa wakati tulitarajia! Sent using Jamii Forums mobile app
Coke Zero JF-Expert Member Joined Mar 30, 2015 Posts 1,024 Reaction score 544 Jul 22, 2017 #11 Kwani Tanzania tunaweza nini tu?
LESIRIAMU JF-Expert Member Joined Feb 12, 2008 Posts 9,213 Reaction score 14,925 Jul 22, 2017 Thread starter #12 Mchumi90 said: Ngapi ngapi Click to expand... Juzi tulitoka nao draw 1-1 Leo 0-0 Sent using Jamii Forums mobile app
Mchumi90 said: Ngapi ngapi Click to expand... Juzi tulitoka nao draw 1-1 Leo 0-0 Sent using Jamii Forums mobile app
LESIRIAMU JF-Expert Member Joined Feb 12, 2008 Posts 9,213 Reaction score 14,925 Jul 22, 2017 Thread starter #13 Coke Zero said: Kwani Tanzania tunaweza nini tu? Click to expand... Mkuu tunaweza kuwapima mkojo wwnye tuhuma za uchochezi Sent using Jamii Forums mobile app
Coke Zero said: Kwani Tanzania tunaweza nini tu? Click to expand... Mkuu tunaweza kuwapima mkojo wwnye tuhuma za uchochezi Sent using Jamii Forums mobile app
Camilo_Cienfuegos JF-Expert Member Joined Sep 9, 2011 Posts 11,378 Reaction score 15,398 Jul 22, 2017 #14 until we kick out the devil we know, we shall continue to lament