Spika: Sipendi wabunge wanaposinzia

Nikupateje

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2009
Posts
1,334
Reaction score
990
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/161403-picha-za-wanaosinzia-bungeni.html
Mbona haja wakemea wanao sinzia bungeni na kuchafua ukumbi....

Pitia habari hii ambayao nimei-scan kwenye gazeti la MTANZANIA la leo kwamba Spika Makinda hapendi wanaosinzia bungeni.

Nadhani thread kama ile niliyoanzia hapa chini zinasikilizwa. Click here or read below.

 
Sorry nilisahau attachment.
 

Attachments

  • Makinda-01.JPG
    219.4 KB · Views: 71
kwa nini anasiwanyime posho ya makalio kama mtu amelala inakuwaje analipwa?
wao wangekuwa na mahouse gal/ boy wanao lala lala wangewalipa?
 
Kumbe huwa wanalala na si kusinzia?oh shame on them.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…