Spika Ndugai atoa Pole kwa Upalozi wa Iran kwa shambulio la Kigaidi

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,720
2,000
SPIKA wa Bunge Job Ndugai atoa pole kwa Balozi wa Iran nchini kufuatia shambulio la Kigaidi katika Bunge la nchi hiyo lilowauwa Watu 12.
2fde3ea1773cde847dc5d1ec726a7ca0.jpg
fd0114e9c6aaf313ef03b9cff6aae96a.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom