Sorry Dk Shika deal zako kachukua Seya na hii ndio Ratiba ya Babu Seya wiki hii;

Luqman mohamedy

JF-Expert Member
Jul 24, 2016
883
1,000
RATIBA YA BABU SEA NA PAPII WIKI HII

JPili-Ibada kanisa St Joseph
Jtatu-Uzinduzi wa Supermarkert Mlimani city
Jnne-Uzinduzi Chuo Cha wauguzi-Mwanza
Jtano-Mahojiano Cluds Tv na Kutengeneza Tangazo la Pepsi
Alhamis-Wageni Rasmi mdahalo kituo cha haki za Binadamu
-Ijumaa-Uzinduzi wa Nyimbo yao Mpya..Maisha Club
Jmosi-Uzinduzi wa Kampeni za Usafi Nyumba kwa Nyumba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom