Michael Scofield JF-Expert Member Joined Jul 30, 2011 Posts 1,225 Reaction score 473 Feb 15, 2012 Thread starter #21 Mamndenyi said: Kweli, watu wakitaka kula tunda wananyenyekea kama wewe, hongera sana, je mtoto mwenyewe amekuelewa. Click to expand... Mamndenyi hii inshu mwenyewe Rejao! mie Smile nimemkaribisha jamvini tu. si kila kitu nimeweka hadharani!
Mamndenyi said: Kweli, watu wakitaka kula tunda wananyenyekea kama wewe, hongera sana, je mtoto mwenyewe amekuelewa. Click to expand... Mamndenyi hii inshu mwenyewe Rejao! mie Smile nimemkaribisha jamvini tu. si kila kitu nimeweka hadharani!
Michael Scofield JF-Expert Member Joined Jul 30, 2011 Posts 1,225 Reaction score 473 Feb 15, 2012 Thread starter #22 Rejao said: Michael Scofield, mkuu unatisha! Hatimaye my darling barafu wangu wa moyo Smile ametabasamu. Thanx kwa kazi nzuri Click to expand... Pamoja mkuu usijali, Smile wako tutakulindia kama tunavyomlinda Mwali wa Ivuga.
Rejao said: Michael Scofield, mkuu unatisha! Hatimaye my darling barafu wangu wa moyo Smile ametabasamu. Thanx kwa kazi nzuri Click to expand... Pamoja mkuu usijali, Smile wako tutakulindia kama tunavyomlinda Mwali wa Ivuga.