Siwafahamu...lakini tuwaombee!

Siwafahamu...lakini tuwaombee!

masopakyindi

Platinum Member
Joined
Jul 5, 2011
Posts
18,887
Reaction score
15,101
View attachment 68535
Katika zurura yangu nji hii nikisaka tonge, nimekutana na masalia ya ajali pale Wami Sokoine.
Nisimama na kuuliza kulikoni, wakazi hapo waliniambia watu watatu walipoteza maisha sehemu hiyo. Walisimulia zaidi kuwa gari hilo liligongwa kwa mbele na nyuma na hapo mahali sasa ni hatari kwa ajali.

Gari hilo lilikuwa Pajero Oi GDi, na limefinyangwa mithili ya kukanyagwa kanyagwa na tembo.

Hao marehemu masikini siwafahamu lakini tuwaombee.
 
View attachment 68535
Katika zurura yangu nji hii nikisaka tonge, nimekutana na masalia ya ajali pale Wami Sokoine.
Nisimama na kuuliza kulikoni, wakazi hapo waliniambia watu watatu walipoteza maisha sehemu hiyo. Walisimulia zaidi kuwa gari hilo liligongwa kwa mbele na nyuma na hapo mahali sasa ni hatari kwa ajali.

Gari hilo lilikuwa Pajero Oi GDi, na limefinyangwa mithili ya kukanyagwa kanyagwa na tembo.

Hao marehemu masikini siwafahamu lakini tuwaombee.
Dah nimeiona jana nikipita hapo pia!
 
Back
Top Bottom