Ni kawaida iyo mbona ingawa kuna watu tena hawa ndo wengi ni wambeya sana,unakutana na mtu maswali anayouliza unatamani umjibu shit,, utasika,,"Uko wapi siku hizi,,una ishu gani,,unafanya kazi wapi,,aisee umekonda sana unaumwa?.,naona sa hivi umependeza una hela ntakuja kukopa bana,,,hivi pale ushahama?,, ulishaolewa au bado?? Una watoto wa ngapi?? Maswali hayo yote mi kiukweli siwezi kumuuliza mtu halafu mi Nina bahati mbaya ya kuulizwa,,,
Watu wanakera sana..
Hawajui baadhi ya maswali unaweza mjeruhi mtu,,