Simuelewi huyu mjamzito

Kwani jamaa si alikwambia umwangalizie mkewe? Huna budi kumuangalia katika kila jambo.
Hivi wanaume mnapataga wapi ujasri wa kumpa jukumu mwanaume mwenzako akuangalizie mkeo?
Unakuta mtu anasafiri eti anamwambia mshkaji uwe unapita home umcheck shemeji yako.. seriously?
Kwa Zama hizi mawasiliano kibao mke anashindwa kujitunza mwenyewe hadi mtu mwingine awe anamcheck mara kwa mara? Mnakwama sana kwenye hili.
Akipata tatizo atasema hapo ndo utaweza kuomba mtu akusaidie kulingana na tatizo lenyewe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
unapata chaji dkk 2 umetulia tu unafurahi, endelea kujifanya mr. Care mrejesho utaleta hapa.
 
Honestly usipelekeshwe na comments za members baadhi ukaharibu utu wako. Mimi nimemhifadhi mwanamke mjamzito (mimba ina miezi mitatu) kakaa kwangu wiki moja. Nilikua nalala nae mzungu wanne, nilijiapiza siwezi kufanya kitu kama hicho, na nilikaa mpaka akaondoka. K ni jambo la kawaida sana, muache tu, kama ana joto amuite mumewe. Ukimsaidia mtu, hasa mwanamke, keep aside sexual feelings.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Alikudanganya nani wakati wa mimba hawaliwi.wakati kitaalamu inaruhusiwana na haina madhara kikubwa ni staili yu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hujamuelewa uliyemquote! Kitaalam sawa wanatakiwa kuliwa lakini kuliwa huko huko kusiwe na mtu mwingine bali ni muhusika wa mimba tu.

ᴮᵉʷᵃʳᵉ ᵒᶠ ᵗʰᵉ ᶜᵒᵛⁱᵈ ⁻ ¹⁹ [emoji377]
 
Kapigwa mimba na Mbabu aliyestafu hapo TRA sasa hawezi kuolewa anatafuta pakupumzikia happ badae. HAONI FUTURE BAADA YA KUJIFUNGUA. kua makini utakuwa baba wa kambo hivi hivi. Waliokula wengine wewe utabeba karaha. Labda uwe na upendo wa Agape!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…