Sijiamini, je niendelee na shule au umri umeshanitupa mkono?

Ananear

Member
Nov 18, 2020
56
25
Mimi ni kijan 26,nmehitm kdato cha 4 mwak2015 ,nmesom katk mazngir magumu nkaambulia 3 kwa ufaul huu,
  • Civ D
  • His D
  • Geo C
  • Eng C
  • Kisw C
  • Lit D
  • Phy F
  • Chem D
  • Bio D
  • Math D

Nliomb chuo kwa ahad ya mzee kwamb atanisomesh,ikafk point chuo nilipata(pharmaceutical science) mzee kazngua kunipeleka,nkataft hela nijisomesh mwak ulofuat advanc nkafankiwa nmesoma EGM kwa miez sita drsn ad ikazngua nkarud mtaan nkaw najsomea kam pc nkabadl ad comb HGE,nkasajil kam pc matokeo yakatok nkapt div3 kwa ufaulu huu.

  • Gs F
  • His E
  • Geo D
  • Eco E
  • Bam F.

Yote haya nimesom % kubw bila mwalim muda huu najitolea kufundsh shule x , natarajia kureset Ec ili nikasome Agribusiness.

Je, niendlee na shle au niache tu umr unanitup mkono.
 
Usirudie kuna vitu vinahitaji sana closed system ili uweze kufaulu, ukiweza anzia hata diploma then degree hiyo ndo njia nzuri kurudi kurudia mtihani
 
tafuta diploma usome, pia soma mambo ambayo unavutiwa nayo sio kusoma tu bora kusoma
 
Mimi ni kijan 26,nmehitm kdato cha 4 mwak2015 ,nmesom katk mazngir magumu nkaambulia 3 kwa ufaul huu,
  • Civ D
  • His D
  • Geo C
  • Eng C
  • Kisw C
  • Lit D
  • Phy F
  • Chem D
  • Bio D
  • Math D

Nliomb chuo kwa ahad ya mzee kwamb atanisomesh,ikafk point chuo nilipata(pharmaceutical science) mzee kazngua kunipeleka,nkataft hela nijisomesh mwak ulofuat advanc nkafankiwa nmesoma EGM kwa miez sita drsn ad ikazngua nkarud mtaan nkaw najsomea kam pc nkabadl ad comb HGE,nkasajil kam pc matokeo yakatok nkapt div3 kwa ufaulu huu.

  • Gs F
  • His E
  • Geo D
  • Eco E
  • Bam F.

Yote haya nimesom % kubw bila mwalim muda huu najitolea kufundsh shule x , natarajia kureset Ec ili nikasome Agribusiness.

Je, niendlee na shle au niache tu umr unanitup mkono.
Usikate tamaa kaka, pull up r socks mungu u p1 na ww
 
Back
Top Bottom