Sifa ziende kwa wanawake

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Posts
1,440
Reaction score
2,967
Ndugu zangu

Leo
Nimeamua kuwasifia wanawake katika Mambo haya. Naomba mzipokee kwa mikono miwili.

A. Kitendo cha kupendwa/kutamaniwa na kidume usichokijua hata kidogo, nawe hatimae ukaja kukipenda zaidi kuliko hata kilivokupenda wewe. Na wakati pale mwanzo ulikuwa unakiona Kama NNYA

(NAWAPONGEZA KWAKWELI)
We

B. Kuwaacha wazazi wako, Kaka zako, dada zako., Nyumba yenu nzuri, gari nk. Yote hayo ni
Kwa ajili ya kufuata KIFAATIBA kimoja tu kwa mwanaume masikini na kutotamani tena hata kurudi kwenu!!

(Pongezi ziwafikie)


C. Kujaribu/kuthubutu kunywa sumu, kujinyonga nk
Kwa ajili ya mwanaume mmoja chokoraa hivi ambaye hata wewe haupo akilini kwake. Kwasababu tu anataka kukusaliti (SIO WANAWAKE WOTE).


Kwasababu hizo chache
Napenda kuwasilisha PONGEZI zangu kwa ndugu zangu wapendwa (WANAWAKE)

ASANTENI.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tumezipokea pongezi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
SAFI SANA MTOA MADA.

TUSIWE HASI TU WAKATI WOTE KWA VIUMBE AMBAVYO KUPITIA HIVYO TULIZALIWA NAVYO NA VITATUENDELEZEA VIZAZI VYETU NA VIZAZI.

HONGERENI SANA MNAOTUFANYA TUTAFUTE PESA KWA BIDII.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu mi ningeshauri yakiisha haya maandamano ya Dodoma ya kumpongeza mkuu kwa ishu ya kikokotoo basi na sisi pia tuandae maandamano yetu ya kuwapongeza dada zetu katika hili.

Sent from my GT-P5200 using Tapatalk
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…