Si vibaya kukumbusha maneno kuntu ya Polepole

mr mkiki

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,306
2,000
Utetezi wake Marika hilo anasema "JPM anafanya yale yaliyokuwa kwenye katiba"

C1UZ-H5XgAAUnQM.jpg

C1UZ-HhWIAAKOpt.jpg

C1UZ-HuXcAADmFp.jpg
 

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,999
2,000
Huyu sindio anasema kwenye cheo cha chama analipwa chini ya milioni moja kwann asitaje ni shingapi kama kweli mzalendo mwigizaji tu huyu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom