Shilingi imegeuka, sasa wadada wananunua penzi

Wanaume tumebakia wachache maana kuna wenzetu wengi wameasi uanaume wao na kuunga mkono majukimu ya wanawake kwa kuanza kutoa huduma sawa na wanawake, lazima tuliobakia tuwe bidhaa adimu. Sikuhizi mtu anakubembeleza uzae nae tu, mtoto atalea mwenyewe.
 

Mimi mbona natafuta saana ambaye hata sio wa kununua sipatii?? kwa wewe kama unawajua naomba connection mambo mengne yote najiamini nipo full
 
Dah! Kweli kabisa.

Ilipotokea mara ya kwanza nilishangaa, ilipotokea mara ya pili kwa mtu tofauti nikaduwaa.

Ila wanaume tupambane sana kutafuta maisha tu. Mengine yanafata tu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…