Shamba kubwa linauzwa

Shamba kubwa linauzwa

Nsumbanzunya

Senior Member
Joined
Jun 13, 2014
Posts
177
Reaction score
42
Shamba pamoja na mazao yake liko Tarime.Lina ukubwa wa ekari 8 na liko karibu sana na mji.Bei yake ni maelewano sema mazao yake nakwambia mapema unatakiwa ujipange ila hayasumbui katika kuuza kwani masadali hata wa pale huwa wanachukua ila bei yao hailingani na kenya,Somalia au waarusha.Kama uko tayari ni PM HALAFU NIKUSET wapi tukamalize mchongo
 
aya tunakuja mi nataka mchongo tuumalizie humu humu jf
 
Hilo shamba liko maeneo gani, Buhemba, kemange,nyandoto, gamasara,Tagota Rebu, au wapi ili tufanye mchongo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom