Shamba Ekari 27 kimbiji linauzwa

Shamba Ekari 27 kimbiji linauzwa

Mitomingi8s

Senior Member
Joined
Jan 17, 2011
Posts
132
Reaction score
39
Eneo la ekari 27 linauzwa kwa bei poa lipo kigamboni kimbiji karibu na kiwanda cha lake cement linafaa kwa makazi, kiwanda, soko la kisasa au shule. karibu uwekeze eneo hili ni lulu sana. Bei ni 350milion maelewano yapo for serious buyer wasiliana nami kwa sim 0784/0715 746840 karibuni
 
Eneo la ekari 27 linauzwa kwa bei poa lipo kigamboni kimbiji karibu na kiwanda cha lake cement linafaa kwa makazi, kiwanda, soko la kisasa au shule. karibu uwekeze eneo hili ni lulu sana. Bei ni 350milion maelewano yapo for serious buyer wasiliana nami kwa sim 0784/0715 746840 karibuni

Hiyo bei hamna cha dalali hapo
 
Eneo la ekari 27 linauzwa kwa bei poa lipo kigamboni kimbiji karibu na kiwanda cha lake cement linafaa kwa makazi, kiwanda, soko la kisasa au shule. karibu uwekeze eneo hili ni lulu sana. Bei ni 350milion maelewano yapo for serious buyer wasiliana nami kwa sim 0784/0715 746840 karibuni
je eneo hilo lina hati.
 
Back
Top Bottom