Serikali yataka Makampuni ya simu kujisajili kwenye soko la hisa, kushindwa kufanya hivyo ni kosa

shamajengo

JF-Expert Member
Jan 17, 2015
1,147
2,000
Asnte kwa hilo haya makampuni yanapata faida kubwa ambayo haipo wazi ushukuriwe kafulila popote ulipo umewahi pigia kelele sana hili suala mungu atakulipa kwa dhamira yako njema dhidi ya taifa hili
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom