Samsung galaxy tab 3 10.i inchs

Samsung galaxy tab 3 10.i inchs

Samsung galaxy tab 3 10.1 inchs
Specification zake ziko kwnye hiyo
Picha ya nyuma alxo inatumia sim card line
Ni mpya kabisa haijawah hata kufunguliwa
 

Attachments

  • 1394386004163.jpg
    1394386004163.jpg
    44.4 KB · Views: 202
  • 1394386030361.jpg
    1394386030361.jpg
    47.7 KB · Views: 189
  • 1394386050601.jpg
    1394386050601.jpg
    48.3 KB · Views: 174
yaani mtoa uzi punga sana!

Ndo hasara ya kutocheza kombolela utotoni. Jitu zima na minywele angle zote unaleta thread kama toto la vidudu!
 
yaani mtoa uzi punga sana!

Ndo hasara ya kutocheza kombolela utotoni. Jitu zima na minywele angle zote unaleta thread kama toto la vidudu!

Wewe mwenye akili ya vichwa viwili post yako iko wap????????
Nd f u think u can better thn me thn do t
Kapge majungu barazan na wanawake wenzako
 
Wewe mwenye akili ya vichwa viwili post yako iko wap????????
Nd f u think u can better thn me thn do t
Kapge majungu barazan na wanawake wenzako

oh mbebez you aint my match you know!...kiakili,kipesa na kila kitu you know!!
 
oh mbebez you aint my match you know!...kiakili,kipesa na kila kitu you know!!

Na unavyo pumuliwa kwa nyuma na wanaume wenzako you know!!!!
Na kingereza chako cha supa glue ya manzese you know.....
Njoo nikutie mpini you know upate mimba kama dada yako you know.....
 
Na unavyo pumuliwa kwa nyuma na wanaume wenzako you know!!!!
Na kingereza chako cha supa glue ya manzese you know.....
Njoo nikutie mpini you know upate mimba kama dada yako you know.....

shoga huyo achana nae, asikusumbue
 
hawa watu sijui ni "makirikiri" ka hujui manake ndo uulize wa waswana.

kabla ya kukurupuka kupost hapa hasa samsung devices watu wanavijua kama maji ya kunywa. check market price kwanza. kitu kinauzwa laki 550,000 amazon. kila mtu mjanja siku izi. ezi za kudanganywa ni zamani sio sasa.jipange @ chalii wa ara
 
Hahahahahahahaaaa...........

hapa mzee wa #team maswali nimekosa swali.

Sijajua bidhaa inayouzwa hapa....you know!!!!
 
hawa watu sijui ni "makirikiri" ka hujui manake ndo uulize wa waswana.

kabla ya kukurupuka kupost hapa hasa samsung devices watu wanavijua kama maji ya kunywa. check market price kwanza. kitu kinauzwa laki 550,000 amazon. kila mtu mjanja siku izi. ezi za kudanganywa ni zamani sio sasa.jipange @ chalii wa ara

Weka link ya amazon tuone unachokisema na ukweli wake...
Mbona we unauza ARGI+ na mbona hauzi bei sawa na ya AMAZON au eBAY

Je kuna mtu amewai kukufuata kwenye thread yako akaandika matapishi kama haya?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom