Kertel JF-Expert Member Joined May 11, 2012 Posts 5,736 Reaction score 5,683 Oct 10, 2012 #2 Chacha njombe hapo ukipata na nchele unapika mbanda,mwe kunonyela
Mwanahisa JF-Expert Member Joined Jun 29, 2012 Posts 1,382 Reaction score 518 Oct 10, 2012 #3 Hapa SUA watafunga mtu sasa hivi, alafu mama ntilie hana hata wasiwasi!
B babacollins JF-Expert Member Joined Dec 23, 2010 Posts 901 Reaction score 212 Oct 10, 2012 #4 Mbuzi Mzee said: Click to expand... Ayaa..nimechelewa kuna mahali walikua wanakuja sana hawa..ningalijua wanatuliza minyoo ningewaweka kwenye bajeti. Sio mbaya pia mtu ukijitahidi kabla hawajawa dili unaweza kusevu hela ya kujenga kibanda nyama ya kuku haishikiki mkuu.
Mbuzi Mzee said: Click to expand... Ayaa..nimechelewa kuna mahali walikua wanakuja sana hawa..ningalijua wanatuliza minyoo ningewaweka kwenye bajeti. Sio mbaya pia mtu ukijitahidi kabla hawajawa dili unaweza kusevu hela ya kujenga kibanda nyama ya kuku haishikiki mkuu.
LexAid JF-Expert Member Joined Jul 5, 2011 Posts 1,931 Reaction score 774 Oct 11, 2012 #5 Mbuzi Mzee said: Click to expand... Ndio sababu hawa 'kabila hii' wanaakili kama za panya......Wanang'ata na Kupuliza!
Mbuzi Mzee said: Click to expand... Ndio sababu hawa 'kabila hii' wanaakili kama za panya......Wanang'ata na Kupuliza!
awp JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 1,711 Reaction score 605 Oct 11, 2012 #6 dah! amenikumbusha mahome kuleeeeeeeeeeeeeeeeeeee, wanapikiwa nchele hao eee kunoga.
Safari_ni_Safari JF-Expert Member Joined Oct 5, 2007 Posts 23,263 Reaction score 17,140 Oct 11, 2012 #7 Kertel said: Chacha njombe hapo ukipata na nchele unapika mbanda,mwe kunonyela Click to expand... Pungo naye kwa alufu mmmh..........lakini ntamu
Kertel said: Chacha njombe hapo ukipata na nchele unapika mbanda,mwe kunonyela Click to expand... Pungo naye kwa alufu mmmh..........lakini ntamu
Mtukuru Senior Member Joined Oct 8, 2012 Posts 106 Reaction score 30 Oct 12, 2012 #8 Duuuh, mchemsho wapanya? Spoiled my appetite.
Cheche Mtungi JF-Expert Member Joined Nov 14, 2010 Posts 2,619 Reaction score 777 Oct 12, 2012 #9 Mbuzi Mzee said: Click to expand... Anatolewa manyoya kama kuku vile!
Nebisirwe Senior Member Joined Jul 27, 2011 Posts 169 Reaction score 20 Oct 13, 2012 #10 Hii chakula yaweza kuwa taamu saana ila maandalizi yana utata