chazdlamarck JF-Expert Member Joined May 29, 2017 Posts 256 Reaction score 95 Aug 18, 2017 Thread starter #21 Emilias G said: Mkopo wa chuo bado hujapewa tayari umeanza kubabaika na mademu je ukipewa mkopo na kwenda chuo sio ndio utakufa kwa ngoma au kudisco? Mapenzi yapo tu,zingatia elimu kwanza. Samahani lakini! Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Nimekusoma mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
Emilias G said: Mkopo wa chuo bado hujapewa tayari umeanza kubabaika na mademu je ukipewa mkopo na kwenda chuo sio ndio utakufa kwa ngoma au kudisco? Mapenzi yapo tu,zingatia elimu kwanza. Samahani lakini! Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Nimekusoma mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
chazdlamarck JF-Expert Member Joined May 29, 2017 Posts 256 Reaction score 95 Aug 18, 2017 Thread starter #22 joanah said: Mbona hata wewe inaonekana humpendi Achana nae Click to expand... Kiukweli simpendi sema mazoea Sent using Jamii Forums mobile app
joanah said: Mbona hata wewe inaonekana humpendi Achana nae Click to expand... Kiukweli simpendi sema mazoea Sent using Jamii Forums mobile app
Madrid86 JF-Expert Member Joined Jul 12, 2015 Posts 1,328 Reaction score 692 Aug 19, 2017 #23 Wewe mpotezee, pga ktabu chalii.