Sale sale sale kwa anaehitaji...........

Sale sale sale kwa anaehitaji...........

mahirtwahir

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2013
Posts
614
Reaction score
322
Wanachama wa jf ninabiashara ya pempasi za watoto jina lake ni KIDDI LOVE ziko poa sana kimatumizi na zinapatikana kwa bei nafuu kama kuna anaehitaji kufanya hii biashara anitafute pia natafuta mtu wa kushea nae biashara hii anaweza kuchapa kazi mafanikio yapo kulingana na jadueli hili
Pisi moja mimi nauza 8000 muna pempasi 26 kwa small midiam zimo 24 na large zimo 20
Kwa muuzaji wa rejareja akiuza kila 1 500 kwa biashara za kinyonge kwa huku kwetu zanzibar tunasema posho mlima na anaetaka kufaya biashara na mm atafute wateja kila kila pisi 1 tutauza 9000 na kila pisi tutayouza ya mshirika wangu yake ni shiling 1000 pesa yake ikikua nitamchukulia za kwake ajitegemee mi nitaanzisha wengine niko kwelini kwa anaona anaweza uaminifu ni kitu cha lazima

Unaweza kunipigia au kunitumia ujumbe ktk:
0777 433260 / 0713 476484
 
Wanachama wa jf ninabiashara ya pempasi za watoto jina lake ni KIDDI LOVE ziko poa sana kimatumizi na zinapatikana kwa bei nafuu kama kuna anaehitaji kufanya hii biashara anitafute pia natafuta mtu wa kushea nae biashara hii anaweza kuchapa kazi mafanikio yapo kulingana na jadueli hili
Pisi moja mimi nauza 8000 muna pempasi 26 kwa small midiam zimo 24 na large zimo 20
Kwa muuzaji wa rejareja akiuza kila 1 500 kwa biashara za kinyonge kwa huku kwetu zanzibar tunasema posho mlima na anaetaka kufaya biashara na mm atafute wateja kila kila pisi 1 tutauza 9000 na kila pisi tutayouza ya mshirika wangu yake ni shiling 1000 pesa yake ikikua nitamchukulia za kwake ajitegemee mi nitaanzisha wengine niko kwelini kwa anaona anaweza uaminifu ni kitu cha lazima

Unaweza kunipigia au kunitumia ujumbe ktk:
0777 433260 / 0713 476484
 
Wanachama wa jf ninabiashara ya pempasi za watoto jina lake ni KIDDI LOVE ziko poa sana kimatumizi na zinapatikana kwa bei nafuu kama kuna anaehitaji kufanya hii biashara anitafute pia natafuta mtu wa kushea nae biashara hii anaweza kuchapa kazi mafanikio yapo kulingana na jadueli hili
Pisi moja mimi nauza 8000 muna pempasi 26 kwa small midiam zimo 24 na large zimo 20
Kwa muuzaji wa rejareja akiuza kila 1 500 kwa biashara za kinyonge kwa huku kwetu zanzibar tunasema posho mlima na anaetaka kufaya biashara na mm atafute wateja kila kila pisi 1 tutauza 9000 na kila pisi tutayouza ya mshirika wangu yake ni shiling 1000 pesa yake ikikua nitamchukulia za kwake ajitegemee mi nitaanzisha wengine niko kwelini kwa anaona anaweza uaminifu ni kitu cha lazima

Unaweza kunipigia au kunitumia ujumbe ktk:
0777 433260 / 0713 476484
 
Back
Top Bottom