M MAHORO JF-Expert Member Joined Sep 3, 2013 Posts 7,585 Reaction score 2,571 Sep 20, 2014 Thread starter #21 ... Sita Naye Ajiuzuru Basi, Anasubiri Nini
Waterloo JF-Expert Member Joined Nov 30, 2010 Posts 25,657 Reaction score 39,780 Sep 20, 2014 #22 MAHORO said: ... Rwanda Ni Nchi Maarufu Sana Click to expand... Ila unajitahidi kazana baba
M majeshi 1981 JF-Expert Member Joined Dec 7, 2013 Posts 2,090 Reaction score 814 Sep 20, 2014 #23 masopakyindi said: sasa hivi ataitwa "genecidaire" na pk atapata mwanya wa "kum-nywamwasa". Cc mukamasimba , jmali Click to expand... nchi nzuri inayoongozwa na mfalme juha kagame
masopakyindi said: sasa hivi ataitwa "genecidaire" na pk atapata mwanya wa "kum-nywamwasa". Cc mukamasimba , jmali Click to expand... nchi nzuri inayoongozwa na mfalme juha kagame
JustDoItNow JF-Expert Member Joined Dec 3, 2013 Posts 2,967 Reaction score 1,513 Sep 20, 2014 #24 Jamaa watamuua tu. Labda aje kwetu tumsitili hasidhurike. Watakuja hapa akina murutongore na MUKAMASIMBA wataanza kusema msaliti wa serikali ya kitusi........LOL Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Jamaa watamuua tu. Labda aje kwetu tumsitili hasidhurike. Watakuja hapa akina murutongore na MUKAMASIMBA wataanza kusema msaliti wa serikali ya kitusi........LOL
M MUKAMASIMBA JF-Expert Member Joined Aug 11, 2013 Posts 1,655 Reaction score 362 Sep 21, 2014 #25 JustDoItNow said: Jamaa watamuua tu. Labda aje kwetu tumsitili hasidhurike. Watakuja hapa akina murutongore na MUKAMASIMBA wataanza kusema msaliti wa serikali ya kitusi........LOL Click to expand... Ndugu yangu mbona yakawaida hayo!ukiboronga unaenguliwa au unajitoa kabla ya kutolewa..hapo hakuna cha ajabu ni kuwajibika. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
JustDoItNow said: Jamaa watamuua tu. Labda aje kwetu tumsitili hasidhurike. Watakuja hapa akina murutongore na MUKAMASIMBA wataanza kusema msaliti wa serikali ya kitusi........LOL Click to expand... Ndugu yangu mbona yakawaida hayo!ukiboronga unaenguliwa au unajitoa kabla ya kutolewa..hapo hakuna cha ajabu ni kuwajibika.
Shekizongoro JF-Expert Member Joined Dec 9, 2013 Posts 388 Reaction score 153 Sep 22, 2014 #26 andybird314 said: Kama wao hawajawahi ota kufungua la Tanzania kwanini sisi tufungue ya Rwanda? Click to expand... Rwanda nao wana forum kama JF?? Naomba unielekeze nkajiunge
andybird314 said: Kama wao hawajawahi ota kufungua la Tanzania kwanini sisi tufungue ya Rwanda? Click to expand... Rwanda nao wana forum kama JF?? Naomba unielekeze nkajiunge
C Commanche JF-Expert Member Joined Dec 21, 2012 Posts 1,168 Reaction score 540 Sep 22, 2014 #27 Huu ni ukomavu wa uongozi. Ameheshimu maoni ya wenzi wake ya kutokuwa na imani yake na kuamua kujiuzulu. What's wrong with that?
Huu ni ukomavu wa uongozi. Ameheshimu maoni ya wenzi wake ya kutokuwa na imani yake na kuamua kujiuzulu. What's wrong with that?