RichMond: RichardMonduli Vs Dowans: Lowas......!!!!


spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,858
Likes
1,465
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,858 1,465 280
GreaTtHinkers!!!
ONeni Kamchezo mimi nimekachungulia Je hakana Ukweli wowote hapo???
Inawezekana tulipigwa changa la macho????
Wezi wa mifugo yetu ni wale wale ila jina la Bucha ndiyo wanalibadilisha. Haya saivi RICHMOND ATATULIPA SISI MBUZI WANNE,SISI WADANGANYIKA TUMLIPE LOWAS...!NG'OMBE AROBAINI.
Aisee..................
Discuss:target:
 
C

chidide

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
91
Likes
1
Points
0
C

chidide

Member
Joined Nov 11, 2010
91 1 0
GreaTtHinkers!!!
ONeni Kamchezo mimi nimekachungulia Je hakana Ukweli wowote hapo???
Inawezekana tulipigwa changa la macho????
Wezi wa mifugo yetu ni wale wale ila jina la Bucha ndiyo wanalibadilisha. Haya saivi RICHMOND ATATULIPA SISI MBUZI WANNE,SISI WADANGANYIKA TUMLIPE LOWAS...!NG'OMBE AROBAINI.
Aisee..................
Discuss:target:
Mmmmmmmmmmmmmmmmm!!!!!!!!!!!
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Safari hii mpaka kieleweke!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:bolt:
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,351