ramani/michoro ya viwanja na nyumba inapatikana


comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,405
Likes
1,019
Points
280
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,405 1,019 280
michoro inapatikana kulingana namahtaji yako
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
bei pls..
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
859
Likes
179
Points
60
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
859 179 60
mkuu comred, upatapo hao watu utakaowachorea ramani, usisite kunitumia mimi kuwajengea, si unajua tena kampuni ipo, fully registerd class 3 building contractors, very cheap and efficient,, soo ukishachora wewe, pliizzz, walete mimi nikawafanyie construction
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,405
Likes
1,019
Points
280
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,405 1,019 280
mkuu comred, upatapo hao watu utakaowachorea ramani, usisite kunitumia mimi kuwajengea, si unajua tena kampuni ipo, fully registerd class 3 building contractors, very cheap and efficient,, soo ukishachora wewe, pliizzz, walete mimi nikawafanyie construction
sawa bos wng bila shaka kaz zako ckuzote ninzuri na wt quality
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,085
Likes
1,177
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,085 1,177 280
Mimi ntawaandikia mkataba bei sawa na byeeee
 
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2010
Messages
986
Likes
345
Points
80
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2010
986 345 80
sheria inataka kazi zako ndizo zikutangaze na sio kujipigia debe kama unauza nyanya!
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,405
Likes
1,019
Points
280
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,405 1,019 280
sheria inataka kazi zako ndizo zikutangaze na sio kujipigia debe kama unauza nyanya!
<br />
<br />
sawa mkuu ntatekeleza
bt anza kuweka zako zikutangze nami nikujue..
 
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
525
Likes
118
Points
60
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
525 118 60
sheria inataka kazi zako ndizo zikutangaze na sio kujipigia debe kama unauza nyanya!
.......Mwalu,nakubaliana nawe,anachokifanya Comrade ni kinyume na taratibu za fani ya usanifu majengo(architecture),napata wasiwasi kwani yaweza kuwa hajasajiliwa,je amefuzu kweli katika fani hiyo.Watu wengi sana wanaingizwa mikenge na mafundi mchundo au technicians ambao wanajifanya ni qualified professionals katika fani na kuishia kupata nyumba au ramani ambazo ni sub standard................,kwa yeyoye mwenye kuhitaji huduma ya mtaalam husikamhakikisha kuwa amesajiliwa na anaruhusiwa kisheria kufanya shughuli hiyo vinginevyo ni kuwa mwenye kuchorewa na anayechora wote wapo hatiani,jamani tufuate kanuni na taratibu,..........tuishie kupata huduma bora zenye tija,
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,405
Likes
1,019
Points
280
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,405 1,019 280
.......Mwalu,nakubaliana nawe,anachokifanya Comrade ni kinyume na taratibu za fani ya usanifu majengo(architecture),napata wasiwasi kwani yaweza kuwa hajasajiliwa,je amefuzu kweli katika fani hiyo.Watu wengi sana wanaingizwa mikenge na mafundi mchundo au technicians ambao wanajifanya ni qualified professionals katika fani na kuishia kupata nyumba au ramani ambazo ni sub standard................,kwa yeyoye mwenye kuhitaji huduma ya mtaalam husikamhakikisha kuwa amesajiliwa na anaruhusiwa kisheria kufanya shughuli hiyo vinginevyo ni kuwa mwenye kuchorewa na anayechora wote wapo hatiani,jamani tufuate kanuni na taratibu,..........tuishie kupata huduma bora zenye tija,
<br />
<br />
ndugu yng ww namin unauelewa angalau bt naomba niulze ua profession b4 cjakuelmsha
 
comred

comred

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
1,405
Likes
1,019
Points
280
comred

comred

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
1,405 1,019 280
.......Mwalu,nakubaliana nawe,anachokifanya Comrade ni kinyume na taratibu za fani ya usanifu majengo(architecture),napata wasiwasi kwani yaweza kuwa hajasajiliwa,je amefuzu kweli katika fani hiyo.Watu wengi sana wanaingizwa mikenge na mafundi mchundo au technicians ambao wanajifanya ni qualified professionals katika fani na kuishia kupata nyumba au ramani ambazo ni sub standard................,kwa yeyoye mwenye kuhitaji huduma ya mtaalam husikamhakikisha kuwa amesajiliwa na anaruhusiwa kisheria kufanya shughuli hiyo vinginevyo ni kuwa mwenye kuchorewa na anayechora wote wapo hatiani,jamani tufuate kanuni na taratibu,..........tuishie kupata huduma bora zenye tija,
<br />
<br />
 
Abdallah mlacha

Abdallah mlacha

New Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
Abdallah mlacha

Abdallah mlacha

New Member
Joined Dec 19, 2012
2 0 0
:smile-big:hakuna maisha yasiyo na mwisho yatupasa kujitabua sisi nikina nani:kev::A S-key::wave:
 
Mkwala

Mkwala

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2014
Messages
732
Likes
572
Points
180
Age
29
Mkwala

Mkwala

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2014
732 572 180
Mbona hawaweki bei za ramani,wanaficha nini au kunakumbakiwa gharama
 

Forum statistics

Threads 1,235,546
Members 474,641
Posts 29,226,358