Ramani bora za nyumba

Ramani bora za nyumba

Luqman mohamedy

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Posts
899
Reaction score
1,239
Kwa mahitaji ya ramani bora za nyumba ya kwako au ya jamaa yako anaayetarajia kujenga mcheki huyu jamaa 0714737483. Social networks anapatikana kama mwenda_salim

Mfano wa moja ya kazi zake:

3 bedrooms, (two are self-contained)
Greatroom
Dining
Kitchen
Two porches

For full design and DRAWINGS call: 0714737483

FB_IMG_1580184436172.jpeg

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa mahitaji ya ramani bora za nyumba ya kwako au ya jamaa yako anaayetarajia kujenga mcheki huyu jamaa 0714737483. Social networks anapatikana kama mwenda_salim

Mfano wa moja ya kazi zake:

3 bedrooms, (two are self-contained)
Greatroom
Dining
Kitchen
Two porches

For full design and DRAWINGS call: 0714737483


Sent using Jamii Forums mobile app
Hebu weka na mfano wa ramani bora ya hospitali ya kawaida sio kubwa kama mloganzila

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom