Rais magufuli waangalie tanesco.

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
21,790
2,000
Habarini?
Ni muda sasa.tanesco wamekuwa na tabia ya kukata umeme usiku.tunashindwa kuwaelewa ni mgawo au wana lao jambo.
Kama jana wamezima umeme saa 9 usiku mpaka asubuhi saa 1.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom