Raha ya wanawake "vibonge" inatoka wapi?

WANAWAKE VIBONGE WATAMU BHANA ASIKUDANGANYE MTU. KAMA UNA KIBA100 NAKUSHAURI UENDELEE KUSHIKILIA MSUMALI WAKO.
 
Sipendi vibonge, napenda wembamba wenye tv ya chogo.....
Moja ya sababubya kutopenda vibonge ni swala la usafi, wazito, wanachoka haraka....

Mtu akideki anahema utafikiri anakufa?
 
Ndege wa Rangi moja Huruka Pamoja.

 
Hizi ndo sababu zinazofanya wadada wanene wasijiamini. Mnawabeza sana, mtu anajiona kama ana ulemavu yeye kuumbwa mnene. Hata mtu akimtamkia anampenda, hawezi kumuamini, wanajiona hawastahili mahusiano. Sio poa kaka zangu!
 
Manzi wako mwenyewe ni mchafu tu, mbona vbonge wapo poa sana tena ucombe ukutane na kbonge knachonukia vzur utataman umtafune kam choclate
 
Japo sipendi vibonge hizi kasoro zingine mimi huwa sizioni kabisa mnara ukisimama nazibua tu baada ya siku kama tatu hivi ndiyo naanza kuziona hizo kasoro.
 
Namba mbili bana wanalalamika aisee,kuna some positions hawakunjiki.
Ila kwa BJ wengi wako sawa sana.
Uaminifu kwakweli siwez semea.
 
Japo sipendi vibonge hizi kasoro zingine mimi huwa sizioni kabisa mnara ukisimama nazibua tu baada ya siku kama tatu hivi ndiyo naanza kuziona hizo kasoro.
Duuuh 😂 😂 😂 😂
 
Namba mbili bana wanalalamika aisee,kuna some positions hawakunjiki.
Ila kwa BJ wengi wako sawa sana.
Uaminifu kwakweli siwez semea.
Kwenye blow job wako vizuri kuhusu uaminifu ni waaminifu pia kwa sababu soko lao lipo chini sana hivyo wanakuwa ving’ang’anizi
 
Vibonge weusi watamu asikwambie mtu.Nimewatest wote lakini vibonge weusi balaa,Kwanza sijawahi kutana kibonge mweusi mwenye papuchi bariiiidi.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…