Prof. Mwandosya amwomba Lowassa kumuunga mkono

Acha mbwembwe dogo, hivi unataka kudanganya umma kuwa Lowassa ana afya nzuri? Hivi bado tu hujaona zile videos zinazosambaa zijimuonesha Lowassa akianguka???

Tanzania ya leo si ile ya 2005 ampapo walichagua mtu kwa sababu ya sura:sly:


Utakuwa na mimba ya macho wee...!!! as well fistula victim...!!

We don't work with photoshop...!!!

It seems uko kichina china...!!! Eti 2005 Mwl. Nyerere alisema SURA...!? Wee peleka SURA au hela zako kama HATA KURA MOJA utapata... hata uhonge ngono, hupati kura... KURA NI NYOTAAAAAA.... ni mpango wa Mungu... Sio sura, kakodi ubongo ww..!!
 

Hapa utakuwa umeandika huku unakojoa, heby rudia kusoma tena upuuzi ulioandika hapo!

Nani amemtaja Mwl Nyerere???

Nyambafu!
 
Lowassa kama kweli anataka kuishi vizuri ni bora akawekeza nguvu kwa Rais mtarajiwa Brigedier Jaji Augustino Ramadhan na Makamu wa Rais Charles Makongoro Nyerere.Akijifanya kichwa maji siku zake za kuishi maisha yenye utulivu uraiani zinahesabika.
 
Hapa utakuwa umeandika huku unakojoa, heby rudia kusoma tena upuuzi ulioandika hapo!

Nani amemtaja Mwl Nyerere???

Nyambafu!


Ur confused and defused at the moment, i see...!!!

Tht statement ni Mwl. Nyerere alisema ukiwa unampenda sbb ya SURA KANYWE NAE CHAI... and tht was in 1995... na alimlenga EL.. sbb chaguo la Mwalimu back in 1995 ni Mkapa... ila EL and JK ndio walikuwa very very strong...

Nothing u know, i am arguing with politically zero brained...!!!
 
Lowassa kama kweli anataka kuishi vizuri ni bora akawekeza nguvu kwa Rais mtarajiwa Brigedier Jaji Augustino Ramadhan na Makamu wa Rais Charles Makongoro Nyerere.Akijifanya kichwa maji siku zake za kuishi maisha yenye utulivu uraiani zinahesabika.

Jaji ramso awe raisi? Makongoro makamu ? Kweli nchi imeoza hiii
 
Inamaanisha Lowassa anakatwa! Pamoja na Membe naye anakatwa. Asilimia kubwa ya CCM wanakatwa!
Hata usingesema, ni jambo lililo dhahiri kwamba asilimia kubwa ya watia nia CCM watakatwa. Kama waliochukua fomu ni 37, kati ya hao mmoja tu atapitishwa na wengine 36 watakatwa, huoni hapo kuwa asilimia kubwa watakatwa? Hata usingesema, ni jambo dhahiri
 

unaongelea credibility ipi mkuu ?
 

...inaonekana katika hiyo team yenu,wewe FUNGU lako ni kUBWA,maana una nguvu kweli!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…