Post za ualimu 2016/17


mandojo

mandojo

Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
41
Likes
5
Points
15
mandojo

mandojo

Member
Joined Jul 2, 2016
41 5 15
jaman wadau kunani huko nacte mana nashangaa mda unazid kwenda hamna updates zozote kweny profile yao. na Wiki yakwanza ya mwez7 ndo imeisha ivyoo. now hatuwaelew wanampango gan??? mweny tetesi atuambie jaman tumechoka!
 
Mkumbizi

Mkumbizi

Senior Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
173
Likes
23
Points
35
Mkumbizi

Mkumbizi

Senior Member
Joined Dec 31, 2013
173 23 35
Hawa ni wababaishaji sana hujawajua ukipiga cm hawapokei wakipokea yani ni sheeda.
 
Mao ze dong

Mao ze dong

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2012
Messages
582
Likes
93
Points
45
Mao ze dong

Mao ze dong

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2012
582 93 45
Yaani degree zetu za bongo no shida. MTU unamaliza degree unakaa kusubiri ajira, umekaa tu.
Unaenda private wanakupa mkataba eti unakataa unaogopa ajira ikitoka itakuaje. TUMIA AKILI ATA KIDIGO NA MUACHE UOGA WA MAISHA
 
Mr IQ

Mr IQ

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Messages
371
Likes
98
Points
45
Mr IQ

Mr IQ

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2015
371 98 45
ajiraa ad wa tisaa??
 
D

de hunter

Member
Joined
Apr 18, 2016
Messages
93
Likes
57
Points
25
Age
48
D

de hunter

Member
Joined Apr 18, 2016
93 57 25
Me mwenyewe nashangaa sijui wana shida gani
 
D

Dhahir

Senior Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
127
Likes
26
Points
45
D

Dhahir

Senior Member
Joined Sep 1, 2013
127 26 45
Yaani degree zetu za bongo no shida. MTU unamaliza degree unakaa kusubiri ajira, umekaa tu.
Unaenda private wanakupa mkataba eti unakataa unaogopa ajira ikitoka itakuaje. TUMIA AKILI ATA KIDIGO NA MUACHE UOGA WA MAISHA
Maelezo yako ni tofaut kabisa na swali/mtoa post, yeye hapo anamaanisha zile post za kusomea ualimu.
 
musa mayya

musa mayya

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
921
Likes
563
Points
180
Age
48
musa mayya

musa mayya

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
921 563 180
Mmeliwaa,mjipange na kilimo
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
Yaani degree zetu za bongo no shida. MTU unamaliza degree unakaa kusubiri ajira, umekaa tu.
Unaenda private wanakupa mkataba eti unakataa unaogopa ajira ikitoka itakuaje. TUMIA AKILI ATA KIDIGO NA MUACHE UOGA WA MAISHA
Tatizo vijana wanaogopa kujiajiri wanaamini ajira za serikalini ndo kila kitu.
Kuna dogo kamaliza Monduli diploma akatafuta tempo akakosa akaja kwangu nikamweka kwenye mishe zangu nimepiga nae hadi muda huu anasema ajira zichelewe hata hadi miaka miwili ili aendelee kula pesa kwani hapa alipo anakisanya laki 3.5 kwa siku inayoingia mfukoni mwake na kajitambua anaweka akiba vizuri pia ni mwaminifu kwa kiasi chake mambo yanaenda. Kwa kweli anasema aendelee na biashara japo ni ya msimu kwa asie na mtaji mkubwa.
Vijana waamke na watumie ajira serikalini kama sehem ya kupatia mtaji tu then unasepa unaenda kupambana na maisha mwenyewe pasipo na presa ya kutumbuliwa maana wewe ndo utakuwa mkusanyaji mkuu, mtumbuaji mkuu hakuna ntu kukupa presha.
 
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined
May 29, 2016
Messages
189
Likes
33
Points
45
Age
23
Andrew Sosipeter

Andrew Sosipeter

Senior Member
Joined May 29, 2016
189 33 45
jaman wadau kunani huko nacte mana nashangaa mda unazid kwenda hamna updates zozote kweny profile yao. na Wiki yakwanza ya mwez7 ndo imeisha ivyoo. now hatuwaelew wanampango gan??? mweny tetesi atuambie jaman tumechoka!
Kk kwa uelewa wangu heading ni post za ualimu but maelezo hayaendani na heading maana naona umeuliza post za nacte tutakusaidaije sasa kama ni post za nacte uliza baada ya siku kuu hii but kama ni Ajira Za ualimu utasubili sana ni ukalime
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,476
Likes
4,326
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,476 4,326 280
Nahisi watakuja na kick ambayo watu hawataamini macho yao.
Hawa wanaweza kusema kwa kuanzia tutaanza kuajili walimu wa sayansi hapo ndo kutakuwa na kilio na kuthaga meno
 
mandojo

mandojo

Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
41
Likes
5
Points
15
mandojo

mandojo

Member
Joined Jul 2, 2016
41 5 15
Nahisi watakuja na kick ambayo watu hawataamini macho yao.
Hawa wanaweza kusema kwa kuanzia tutaanza kuajili walimu wa sayansi hapo ndo kutakuwa na kilio na kuthaga meno
kwa mtu yeyote anaejua steps for answering questions, kwanza soma mada na uielewe nashangaa watu wanazungmzia ajra wakat namanisha selection za vyuo!
 
S

sirbuff

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
355
Likes
170
Points
60
Age
28
S

sirbuff

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
355 170 60
Tatizo vijana wanaogopa kujiajiri wanaamini ajira za serikalini ndo kila kitu.
Kuna dogo kamaliza Monduli diploma akatafuta tempo akakosa akaja kwangu nikamweka kwenye mishe zangu nimepiga nae hadi muda huu anasema ajira zichelewe hata hadi miaka miwili ili aendelee kula pesa kwani hapa alipo anakisanya laki 3.5 kwa siku inayoingia mfukoni mwake na kajitambua anaweka akiba vizuri pia ni mwaminifu kwa kiasi chake mambo yanaenda. Kwa kweli anasema aendelee na biashara japo ni ya msimu kwa asie na mtaji mkubwa.
Vijana waamke na watumie ajira serikalini kama sehem ya kupatia mtaji tu then unasepa unaenda kupambana na maisha mwenyewe pasipo na presa ya kutumbuliwa maana wewe ndo utakuwa mkusanyaji mkuu, mtumbuaji mkuu hakuna ntu kukupa presha.
Naomba na mm bro uniunge hpo plz km kuna nafas karibia namaliza
 

Forum statistics

Threads 1,236,696
Members 475,218
Posts 29,266,972