Plot for sell at Kisota - Kigamboni

Plot for sell at Kisota - Kigamboni

mgusi mukulu

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Posts
715
Reaction score
682
Kiwanja kipo karibu na viwanja vya serikali vya kupima kisota, kutokea ferry unapitia njia ya kisiwani ni km 6. Kiwanja kipo karibu na daraja jipya la kigamboni ni kilometer
 

Attachments

  • IMG-20141230-01511.jpg
    IMG-20141230-01511.jpg
    550.1 KB · Views: 364
Hakijapimwa ila kipo sehemu nzuri ni kama meter moja tu. Kutoka viwanja vilivyopimwa.
 
Daraja jipya linatokea kisota?

Daraja jipya linatokea vijibweni ni umbali wa 1.5 km kutoka eneo lilipo . Kwani umbali meter kama 450 na barabara ya kutoka kibada -ferry inayopitia kisiwani moja kwa moja. Kwenda ferry kuna barabara mpya ya lami inatengenezwa kuelekea kibada.na kiwanja kipo kisota. Na kinapakana na kisiwani karibu na nyumba za wachina mpya.
 
Daraja jipya linatokea vijibweni ni umbali wa 1.5 km kutoka eneo lilipo . Kwani umbali meter kama 450 na barabara ya kutoka kibada -ferry inayopitia kisiwani moja kwa moja. Kwenda ferry kuna barabara mpya ya lami inatengenezwa kuelekea kibada.na kiwanja kipo kisota. Na kinapakana na kisiwani karibu na nyumba za wachina mpya.

Mgusi, huwezi kukikata ukauza half??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom