Jaamni si atulie tu mbn mashabiki wanampelekesha ivyo...hawajui watanzania huyu awaendekeze mwisho watataka na video anayojifungua
Jaamni si atulie tu mbn mashabiki wanampelekesha ivyo...hawajui watanzania huyu awaendekeze mwisho watataka na video anayojifungua
Siku wakimwambia hana uke sijui ataonyesha papuchi yake hadharani, kazi kweli
Siku wakimwambia hana uke sijui ataonyesha papuchi yake hadharani, kazi kweli
Siku wakimwambia hana uke sijui ataonyesha papuchi yake hadharani, kazi kweli
Tena kaliachia wazi bila nguo ili msijesema 'ooo kafungasha matambara ya kutuzuga'Jaamni si atulie tu mbn mashabiki wanampelekesha ivyo...hawajui watanzania huyu awaendekeze mwisho watataka na video anayojifungua
Hebu mwaga ubuyu shoga....kwani yule mwanaume wake aliyezaa naye wameachana?mmmhhhhhh@warumi shamsa anatoka na ney ddaaahh mbona kajishusha sana