Picha: Unyanyasaji wa wanawake wilayani Meatu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Unyanyasaji wa wanawake wilayani Meatu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EMT, Oct 19, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Unyanyasaji dhidi ya wanawake wilayani Meatu unaendelea kuongezeka kwa kasi, kama inavyoonekana kwenye picha.

    [​IMG]

    Mwanamke huyu alikuwa anapokea kichapo kutoka kwa wanaume. Hizo fimbo ni maalum kwa ajili ya kutandika wanawake.

    [​IMG]

    Unyanyasaji wa wanawake unaojulikana kwa jina la Magoye. Wanaume hap pichani wanaonekana kuongea na binti lakini pia baada ya hapo asiposikiliza anaangushiwa bakora hizo walizozishika. Chanzo: http://simiyuyetu.blogspot.co.uk/2012/10/inasikitisha-unyanyasaji-dhidi-ya.html#_

    Nicas Mtei hii wilaya uliyonipangia nimeishindwa. Noamba uhamisho. Labda Kongosho ataiweza
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hiyo inaitwa chagulaga, sie mheshimiwa liwalo na liwe alipiga marufuku hii kitu kufanyike kule Katavi maeneo ya Mpimbwe waliko wasukuma wengi
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Ni mira na desturi hizo
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa nini anapigwa?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    mmh, labda alikuwa disco.

    Ngoja wampeleke Mwali huko, mie nimeolewa lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,142
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    Mbona ameulamba kama alikuwa kajiandaa...naona kama wanaigiza hivi...

     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Si kweli
     
  8. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,575
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Mbona wanatabasamu kama kweli wanampiga? Nadhani wapo katika utani flani hivi, au wanacheza aina flani ya ngoma ya asili! Nipo tayari kusahiohishwa kama sitakuwa sahihi!
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    TAMWA, MEWATA mpo?
     
Loading...