Perestroika Glasnost !


Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,482
Likes
367
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,482 367 180
I can not believe it, but peoples voices are now catching up in Tanzania. I am glad that some of CCM Wabunges have stepped up the plate and stood their ground against bullyiness of CCM leaders and those who have been abusing powers.

We now wait for Mwenyekiti and Rais to act!
 
M

Mpanda Merikebu

Senior Member
Joined
Dec 27, 2007
Messages
170
Likes
3
Points
35
M

Mpanda Merikebu

Senior Member
Joined Dec 27, 2007
170 3 35
Haya ndio mapinduzi yanayotakikana. Kama kweli itakuwa Perestroika Glasnost, basi kama Gorbachev, Muungwana itabidi alale mbele na serikali yake yote kwa faida ya umma. Kwa wale watakaouliza nani akaimu Urais? Well, wapo wengi, majaji wastaafu (Samatta,Kisanga,etc) au hata Shein anaonekana kutokuwa corrupted na siasa.
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
16
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 16 135
Rev;

I swear it is coming and i dont see anybody blocking it... siajawahi kuona nilichokiona pale bungeni jana..you can not beliave ni EL aansemwa with fully effect and totoly conered..But it is really shame ..jamii haiwezi kupokea tena hali hii..unless tumekufahuku tunatembea...!!!
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,482
Likes
367
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,482 367 180
Pongezi za dhati kwa Wana JF wote kwa kuwa mahiri na makini kuleta msukumo. Orange Revolution inakuja!
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
251
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 251 180
Wakati mwakeyembe anasoma ripoti yake nilipatea na hisia tofauti nilijawa na furaha pale nilipoona watanzania wameamua kuamka na kudai kilicho chao. Hapo hapo nilihisi machozi yanataka kunitoka jinsi binadamu wengine wanavyoweza kufanya maamuzi yatakayoathiri taifa zima kama wafanyavyo maamuzi huko majumabi mwao.

ni matumaini yangu hatutaishia hapa tustasonga mbele tena bila kupumzika tumeshapoteza muda na rasilimali nyingi sana mikononi mwa binadamu kama hawa.
 

Forum statistics

Threads 1,214,233
Members 462,596
Posts 28,505,833