Pata Tiba Ya Nguvu za Kiume Uimarishe Furaha Ndoa Yako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pata Tiba Ya Nguvu za Kiume Uimarishe Furaha Ndoa Yako

Discussion in 'JF Doctor' started by snead, Mar 7, 2016.

  1. snead

    snead Member

    #1
    Mar 7, 2016
    Joined: Jun 10, 2015
    Messages: 75
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    BORESHA NA RUDISHA NGUVU ZA KIUME NDANI YA NDOA YAKO URUDISHE FURAHA YA NDOA!

    Katika tafiti za sasa zinaonesha kuwa tatizo la kupungukiwa nguvu za kiume ni la kawaida maana tafiti zinaonesha kwamba ni asilimia 4 tu ya watu duniani wanafurahia tendo la ndoa ipasavyo wengine huishi kwa shida kabisa bila kushiriki tendo la ndoa ya kushiriki chini ya kiwango.
    Mazingira magumu ya kazi, vyakula tunavyokula, hewa tunayo vuta, changamoto za kifamilia yote haya HUPELEKEA WATU KUKOSA SHAUKU YA TENDO LA NDOA, NA USIPO LIWAHI UNAWEZA KUPATA TATIZO LA MSONGO WA MAWAZO.

    SASA JIPATIE BIDHAA AMBAYO IMETENGENEZWA KWA MIMEA ASILI AINA KUU TATU NA VIUMBE WA BAHARINI WAJULIKANAO KAMA PIPE FISH IKAWA DAWA MOJA ASILI YENYE VIDONGE 4 TU UTAFURAHIE RADHA YA NDOA YAKO BILA MADHARA.

    1. SYNGNATHUS
    Hawa ni samaki wajukikanao kama pipe fish kutokana na umbo lao refu hupatikana baharini na upatikanaji wake ni mgumu sana kwani huogelea ndani kwa ndani hivyo kufanya bidhaa hii iqw adimu sana.
    Samaki hawa tafiti zinaonesha kuwa zinasafisha figo na kuimarisha kazi ya figo na kukupa uimara wa tendo la ndoa ambao ulikuwa umedhoofika kwa kudhoofika kwa figo.

    Hivyo samaki hawa huvuliwa ,husafishwa,hukaushwa na kutengenezwa katika unga kisha huchanganywa na mimea mingine kutengeneza vidonge vya asili kabisa.

    2. EPIMEDIUM

    Hii ni mimea ambayo ina maajabu yake na imekuwa kama lulu nchini china na maajabu yake ni pale hata mifugo inapotumia mimea hio katika malisho imeonesha kuwa na shauku kubwa ya kufanya tendo la ndoa zizini.
    Sasa mimea hii baada ya kuwekwa kwenye TAFITI MAAJABU YAKE YAMEFICHUKA KUWA NA FAIDA KUBWA SANA KATIKA MWILI WA BINADAMU KATIKA MAGONJWA HAYA.

    ~Inaongeza SHAUKU YA TENDO LA NDOA (LIBIDO)
    ~INAONGEZA MBEGU ZA KIUME (SPERMS) NA VICHOCHEO VYA KIUME YANI TESTOSTERONE
    ~INAONGEZA SHAUKU YA TENDO LA NDOA AMBALO UTAFURAHIA TENDO LA NDOA MUDA WOWOTE NA SEHEMU YOYOTE BILA HOFU KABISA.
    ~INAONGEZA UWEZO WAKO WA KUWEZA KURUDIA TENDO LA NDOA MARA NYINGI UWEZAVYO

    MORINDA OFFICINALIS

    Hii pia ni mimea asili ambayo imekuwa ni kipaumbele jatika tafiti mbali mbali za mimea asili kwenye kutibu nguvu za kiume.
    Mimea hii imeonesha uimara wake kwenye kufanya jazi hizi

    ~Kutibu kabisa tatizo la kutopata mtoto
    ~kutibu kabisa matatizo ya uhanisi
    ~Kutoa mbegu za kiume nyingi kiwango cha kutosha kutungisha mimba.
    ~Kufika kilele HARAKA kabla ya nwezi wako na kushindwa kuendelea (pre mature ejaculation)

    4. BUTEA SUPERBA

    Hii pia ni mimea asili ambayo hupatikana sana katika nchi za thailand na china pia india.
    Mimea hii imenesha tafiti kuwa inauwezo wa kuzuia PDE5 na kuwengeza kiwango cha damu kinacho kimbia sehemu za siri na kukupa nguvu za kutosha kuendelea kufurahia tendo la ndoa. Kumbuka bidhaa hii inafanya yote haya bila kuathiri mfumo wa fahamu kama bidhaa zingine za kemikali zinavyo athiri wakati zinafanya kazi.

    HIVYO MPENDWA MIMEA YOTE HIO IMEHIFADHIWA KATIKA KIDONGE KIMOJA TU KATIKA TECKNOLOJIA YA KISASA.

    DOSE: DOSE NI VIDONGE VINNE TU

    MATUMIZI: UNAKUNYWA KIDONGE KIMOJA KILA SIKU (500mg) MASAA MATATU BAADA YA CHAKULA CHA USIKU.

    Imetolewa na
    KHALID GUGU

    DAR ES SALAAM: +255 (0) 714 206 306

    POPOTE ULIPO UTAPATIWA BIDHAA HII RAFIKI WASILIANA NASI KWA NAMBA HIZO

    USISAHAU KULIKE PAGE YANGU YA AFYA YA UZAZI NA USHAURI.
     
  2. mwenye shamba

    mwenye shamba JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2016
    Joined: May 31, 2015
    Messages: 717
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 180
    hivi kwa sisi wenye nguvu nyingi haijapatikana dawa ya kuzipunguza?manaake huku mtaani walembo wanaodate na sisi wanadai hii speed ni ya enzi za ukoloni kabisa.
     
  3. Sirdirashy

    Sirdirashy JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2016
    Joined: Jan 26, 2014
    Messages: 2,192
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Vidonge tena subiri watakuja
     
  4. m

    mangatara JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2016
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 10,674
    Likes Received: 6,377
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Tafiti ulifanyia wapi hii? Unasema India hii mimea ipo, siye tuliokaa huko mbona twajua kuwa nchi hiyo inaongoza kwa wanaume wasioweza hata raund moja?? Unajua huko ndo kwenye vibamia zaidi duniani??
    Haya, wenye vishida hivyo, wakati ni huu. Tunaomba pia dawa ya kupunguza nguvu za kiume
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...