Outdoor toilets /portable toilets zinakodishwa

Outdoor toilets /portable toilets zinakodishwa

muhogo_kiks

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2018
Posts
1,759
Reaction score
4,854
Habari wana Jf Nina portable toilets /mobile toilets kwa ajili ya matumizi yote ya outdoor. Kwenye misiba, matamasha, shughuli za ujezi na kadhalika.

Kampuni ni mpya nahitaji kupigwa tafu kupata wateja jamani

Namba ya simu ni 0768 333 953
Barua pepe ni muhogomchungu.kr@gmail.com au hassandkikstoilets@gmail.com.

Kwa Msaada au support yoyote tutashukuru sana.

Bei zetu ni kuanzia 150,000 kwa siku kwa choo kimoja
260,000 kwa siku kwa vyoo viwili (his &hers )

Tunafikisha choo popote Dar es salaam ndani ya masaa mawili ya kuorder.

Karibuni sana.

IMG_20200812_231929_289.jpeg
IMG-20200817-WA0007.jpeg
20200718_082949.jpeg
IMG-20200813-WA0002.jpeg
 
Karibuni sana wadau. Hivi ni ideal pia kwenye construction sites. Tunakuletea hapo kwenye project yako kama ni kariakoo au wapi. ....halafu unaepuka na adha ya kyhangaika na choo wa ajili ya wafanyakazi wako.
 
Nikitaka kuimiliki kumazima nuruhusiwa?
 
Hiyo bei ni ya kukodisha. Kwa choo kimoja siku moja. Ukichukua viwili siku moja ni 260,000

Ukichukua choo chochote kwa zaidi ya wiki ni 100,000 kwa siku.
Mnauzaje 150,000 per day
 
Back
Top Bottom