🔥🌻 NATHANIEL FARM — TUNAKULETEA OIL PRESS MACHINE! 🌻🔥
💥 UNATAKA KUTENGENEZA MAFUTA YAKO MWENYEWE? 💥
Usihangaike tena! Tumekuletea mashine bora ya kukamua mafuta kutoka kwenye aina mbalimbali za mbegu.
🛢️ INAWEZA KUKAMUA MBEGU ZA:
✅ Karanga
✅ Alizeti
✅ Mchanganyiko wa mbegu mbalimbali
⭐ SIFA ZA MASHINE HII
✅ Inavuta kutumia
✅ Inatoa mafuta safi
✅ Inafaa kwa matumizi ya nyumbani na biashara
✅ Imara na ya kudumu
✅ Inakupa fursa ya kujiajiri na kuongeza kipato.
💰 BEI: TSHS 600,000/= TU!
🛡️ WARRANTY YA MIEZI 6
📍 TUNAPATIKANA: TEGETA, RABINISIA HOSPITAL.
📞 PIGA SIMU: 0771 466 775
🔥 Usikose nafasi hii ya kuanza biashara ya uzalishaji wa mafuta!
NATHANIEL FARM — MSHIRIKA WAKO WA MAENDELEO YA KILIMO NA MIFUGO! 🤝🌾
💥 UNATAKA KUTENGENEZA MAFUTA YAKO MWENYEWE? 💥
Usihangaike tena! Tumekuletea mashine bora ya kukamua mafuta kutoka kwenye aina mbalimbali za mbegu.
🛢️ INAWEZA KUKAMUA MBEGU ZA:
✅ Karanga
✅ Alizeti
✅ Mchanganyiko wa mbegu mbalimbali
⭐ SIFA ZA MASHINE HII
✅ Inavuta kutumia
✅ Inatoa mafuta safi
✅ Inafaa kwa matumizi ya nyumbani na biashara
✅ Imara na ya kudumu
✅ Inakupa fursa ya kujiajiri na kuongeza kipato.
💰 BEI: TSHS 600,000/= TU!
🛡️ WARRANTY YA MIEZI 6
📍 TUNAPATIKANA: TEGETA, RABINISIA HOSPITAL.
📞 PIGA SIMU: 0771 466 775
🔥 Usikose nafasi hii ya kuanza biashara ya uzalishaji wa mafuta!
NATHANIEL FARM — MSHIRIKA WAKO WA MAENDELEO YA KILIMO NA MIFUGO! 🤝🌾