Ofisini hakukaliki: Secretary ameliamsha Dude

Story nzuri kama hiyo inapendeza zaidi iwe na picha na namba ya simu
 
Mwambie anavyokutesa, Tumia lunch kumalizana kiroho safi
 
Najiuliza tu Uzi kama huu unawaachaje wanaume wenye wake masekretary na wapo humu kama members. Huoni badala ya kuliamsha DUDE ofisini sasa unaliamsha Kwenye ndoa zao.
 
sasa mkuu hapo unasubiri nini...?
 
"Usiiikaribie zinaa"
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…