Nyumba zinapangishwa jijini mbeya, mtwara na dar es salaam.

Nyumba zinapangishwa jijini mbeya, mtwara na dar es salaam.

dalalizama

Member
Joined
Sep 8, 2015
Posts
20
Reaction score
0
Nyumba za kupanga zenye kila kitu ndani na za kawaida zinapangishwa jijini mbeya, dar es salaam, na mtwara ni nyumba nzuri za kisasa!! Nyote mnakaribishwa!!!!
 
Ahsante tumeshakaribia

"Improve your marketing skills"
 
Nyumba za kupanga zenye kila kitu ndani na za kawaida zinapangishwa jijini mbeya, dar es salaam, na mtwara ni nyumba nzuri za kisasa!! Nyote mnakaribishwa!!!!

Mbeya zipo mahali gani?weka na gharama na aina ya nyumba
 
Nyumba za kupanga zenye kila kitu ndani na za kawaida zinapangishwa jijini mbeya, dar es salaam, na mtwara ni nyumba nzuri za kisasa!! Nyote mnakaribishwa!!!!

Weka mawasiliano
 
Weka mawasiliano

Nyumba za kupanga mbeya ipo ya dola 450 uzunguni, dola 800 hizi zina kila kitu ndani. Vyumba vitatu vya kulala self contained, sebule kubwa na chumba cha kulia chakula. Forest mpya zipo za lak 250, 300. Mawasiliano 0754060350
 
Nyumba za kupanga mbeya ipo ya dola 450 uzunguni, dola 800 hizi zina kila kitu ndani. Vyumba vitatu vya kulala self contained, sebule kubwa na chumba cha kulia chakula. Forest mpya zipo za lak 250, 300. Mawasiliano 0754060350
Malizia na Mtwara..
 
Mimi nahitaji nyumba mikocheni, vyumba vitatu vya kulala self yakueleweka bei isizidi one million per month. Namba yangu ya cm ni 0755 214 620
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom