Nyumba ya vyumba vitatu inauzwa

Nyumba ya vyumba vitatu inauzwa

mwagito25

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Posts
633
Reaction score
352
Nyumba ya vyumba 3 na sebule ilijengwa kwa tofali za kuchoma. Imekamilika ukamilifu wa kawaida, ina eneo la kuweza kujenga vyumba 6+. Ipo Dodoma-Hombolo (karibu na Chuo cha Serikali za Mitaa -LGTI.) Bei ni 4.5 million. Karibuni sana.

Kwa biashara piga 0658343464/Whatsapp 0752925925

IMG_20200209_152134.jpeg
IMG_20200209_151833.jpeg
IMG_20200209_151724.jpeg
IMG_20200209_151643.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom