Nyumba ya kupanga

Nyumba ya kupanga

mama jason

Member
Joined
Sep 6, 2013
Posts
40
Reaction score
2
Habari wana jf,natafuta nyumba ya kupanga yenye vyumba viwili vya kulala ,sittingroom,choo na jiko bajeti yangu ni 250000 tu.kwa anayefahamu zilipo naomba anijulishe
 
Mwenge,sinza,kijitonyama,makumbusho,survey

Hiyo bei ndogo sana kwa maeneo hayo ... ila huwez jua maana kila mtu na bahati yake.
Ukipata niunganishe na dalali wako plz naweza nikampatia wateja wa bei hiyo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom