Nyumba ya kupanga Sinza, Kinondoni

Nyumba ya kupanga Sinza, Kinondoni

Mildred

Member
Joined
Nov 28, 2012
Posts
91
Reaction score
16
Habari zenu wadau,

Natafuta nyumba ya kupanga maeneo ya sinza au kinondoni 2 bedrooms 1 self, sitting room and kitchen mwenye nacho aniambie nalipa muda wowote.
 
Pia kuna brother yangu anataka Chumba na sebule self na kitchen kwa Laki na 50. Kama unacho ni PM nikuunganishe nae
 
Habari zenu wadau, Natafuta nyumba ya kupanga maeneo ya sinza au kinondoni 2 bedrooms 1 self, sitting room and kitchen mwenye nacho aniambie nalipa muda wowote.
Ninayo ambayo nadhani inaweza kukufaa. SIFA: -Vyumba 2, kimoja kati ya hivyo ni master, -Sebule, -Jiko,-Stoo na Choo kingine kwa nje lakini ndani ya uzio wako. -Maji yapo, -LUKU yako pekeyako. -Floor ni ya Tiles na Ceiling ya Gypsum. Huhusiani na mtu-Unaingia pekeyako kwenye kijigeti chako. Lakini, Gari haingii ndani hivyo itabidi upaki kwa Wamasai ambao wapo jirani kabisa kwa kazi hiyo, KODI: Inatakiwa ya mwaka (Tshs. 350,000 kwa mwezi) ENEO: Sinza Kijiweni. MUHIMU:Zilikuwepo mbili moja imeshachukuliwa. Naku-PM namba yangu, Tuwasiliane kama unao-uhitaji kweli.

Asante.
 
Kuna nyumba ipo Manzese uzuri,vyumba viwili vya kulala kimoja ni master na jiko la ndani.Public toilet,luku inajitegemea.Kodi kwa mwezii 250,000. Contact 0769406306
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom