baby wa kitaa
Member
- Oct 22, 2013
- 65
- 26
Waungwa salama!
Nimeamua kuishi Morogoro, kazi zangu nafanyia mvomero! Nahitaji nyumba ya kuanzia maisha iwe maeneo ya barabara kuu ya Moro-Dodoma! Iwe na chumba kimoja self, jiko, sebule, maji na umeme wa kujitegemea! Ikiwa getini itakuwa ni jambo jema!
Natanguliza shukurani
Nimeamua kuishi Morogoro, kazi zangu nafanyia mvomero! Nahitaji nyumba ya kuanzia maisha iwe maeneo ya barabara kuu ya Moro-Dodoma! Iwe na chumba kimoja self, jiko, sebule, maji na umeme wa kujitegemea! Ikiwa getini itakuwa ni jambo jema!
Natanguliza shukurani