Nyumba ya kupanga Morogoro

abackuk

Senior Member
Jan 6, 2014
183
250
Nahitaji nyumba ya kupanga morogoro mjini bajeti isizidi 350,000 kwa mwezi.
 

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
2,467
2,000
Nahitaji nyumba ya kupanga morogoro mjini bajeti isizidi 350,000 kwa mwezi.
Aisee!, ngoja nijenge nyumba za kupangisha...kumbe ipo hivi. Nakushauri waone Munyu (hao ni madalali). Ila uwaelekeze vizuri maana kuna nyumba ni nzuri sana zimejengwa kwenye mikondo ya maji...ukipelekwa huko msimu wa mvua gari yako haitatoka na wewe utatoka ukiwa umevua viatu. Kwasasa mvua imeisha huwezi jua wapi maji yanajaa na wapi hakuna maji
 

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
3,950
2,000
morogoro kwa 350,000 unapanga nyumba ya maana sana...

ukiona nyumba ya ajabu ajabu ujue umepigwa..

nyumba zinazopangishwa dar kwa laki 5 kwenda juu.. morogoro ni laki 3
 

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
2,467
2,000
Mkuu ila hiyo hela ni kubwa sana....hakikisha unapata nyumba nzuri sana kwa mkoa wa Morogoro. Angalizo tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom