Nyumba ya kupanga inatafutwa

Nyumba ya kupanga inatafutwa

Brindy

Member
Joined
May 21, 2014
Posts
38
Reaction score
15
nahitaji nyumba ya kupanga maeneo ya mwenge,kijitonyama hadi mbezi salasala, iwe ni ya vyumba 2 au 3 kimoja kiwe master,jiko, public toilet na sitting room iwe ina tiles,imepakwa rangi, ina umeme na maji ya kujitegemea na iwe ndani ya geti. kama una any details nipm tuelewane.
 
Hyo nyumba ipo mkuu yenye sifa zote ulizotaja isipokuwa fense.ipo maeneo ya mlimani city.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom