Nyumba ya kupanga inapatikana Kinyerezi

Nyumba ya kupanga inapatikana Kinyerezi

van mab

Senior Member
Joined
Dec 6, 2016
Posts
103
Reaction score
61
Nyumba inapangishwa kinyerezi mwisho..
Ina uzio wa ukuta na get I
Ina sebule na vyumba viwili kimoja master, pamoja na jiko la kisasa..
Ina full maji na Tank juu
Ni mpya ..
Ina luku ya kujitegemea
Kwa mwezi sh. 200000
 
Nyumba inapangishwa kinyerezi mwisho..
Ina uzio wa ukuta na get I
Ina sebule na vyumba viwili kimoja master, pamoja na jiko la kisasa..
Ina full maji na Tank juu
Ni mpya ..
Ina luku ya kujitegemea
Kwa mwezi sh. 200000
Bado ipo? Weka na picha mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom