Nyumba ya kisasa inauzwa

Nyumba ya kisasa inauzwa

Maliselo

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Posts
233
Reaction score
30
Ipo lumo sigara DAR, Haipo mbal sana na barabara kuu, ina urahisi wa kuingia gar, ni self container yenye vyumba 5 vkubwa, ina kiwanja kikubwa, nyumba ya uwani pia ipo yenye vyumba 4 na seble 2, umeme upo, BEI mil 200.

For more information ni PM OR 0758319588
 
Wilaya gani, mkoa gani, sehemu gani karibu na nini toa maelezo vizuri lumo sigara siyo wote wanaopajua
 
Wilaya gani, mkoa gani, sehemu gani karibu na nini toa maelezo vizuri lumo sigara siyo wote wanaopajua

kama ni muhitaji kwel kwa maelezo zaidi ndo mana nkatoa no ya simu
 
hiyo ya kisasa isiyowekwa picha kweli ni ya kisasa!au ukipiga simu ndo unapewa picha ya nyumba ya kisasa!
 
hiyo ya kisasa isiyowekwa picha kweli ni ya kisasa!au ukipiga simu ndo unapewa picha ya nyumba ya kisasa!

utapga picha ngapi mdau? nyuma ya nyumba, mbele katikat jikoni siting room, uwanja, vyumba vya nje, ndani,
 
hiyo ya kisasa isiyowekwa picha kweli ni ya kisasa!au ukipiga simu ndo unapewa picha ya nyumba ya kisasa!

if you are in need jus call and u will b directed personal and you will see as much as what might be seen in photo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom