Nyumba ya kisasa inauzwa

Nyumba ya kisasa inauzwa

Maliselo

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Posts
233
Reaction score
30
Nyumba ya kisasa inauzwa, ni self container, ipo lumo sigara Dar, ina kiwanja kikubwa, vyumba 5, nyumba ya uwani pia zipo yenye vyumba 4,na sebule 2, haipo mbali sana kufikia barabara kuu, ina urahisi wa kuingia gari, BEI Mill 200 for more 0758319588
 
Tubadilishe unipe nyumba nikupe shamba lipo kinyerezi
 
How many bathrooms and hw big is the kitchen haya ndo ya muhimu kwangu
 
Nyumba ya kisasa inauzwa, ni self container, ipo lumo sigara Dar, ina kiwanja kikubwa, vyumba 5, nyumba ya uwani pia zipo yenye vyumba 4,na sebule 2, haipo mbali sana kufikia barabara kuu, ina urahisi wa kuingia gari, BEI Mill 200 for more 0758319588

Ukubwa wa kiwanja na picha ya nyumba tafadhari.
 
Back
Top Bottom